ด้วย องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได ได้ดำเนินกรจัดตั้งโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลสลักได รุ่นที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 โดยกำหนดกลุ่มเป้าหมายเป็นกลุ่มผู้สูงอายุที่มีอายุ 60 ปีขึ้นไป และมีภูมิลำเนาในเขตพื้นที่ตำบลสลักได จำนวน 50 คน จึงขอประชาสัมพันธ์ให้ผู้สูงอายุที่สนใจจะสมัครเข้าเรียน สามารถมายื่นใบสมัครเข้าเรียนได้ ตั้งแต่วันที่ 1 - 20 มีนาคม 2566 ณ ห้องสำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได ในวันและเวลาราชการ (เวลา 08.30 - 16.30 น.) โดยแนบหลักฐานการสมัครคือ สำเนาบัตรประจำตัวประชาชาชน จำนวน 1 ฉบับ |