![](../editor5/source/P1020216.JPG)
วันพุธที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๓๐ น. นายสมุน แก้วเหลี่ยม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสลักได พร้อมด้วยคณะทีมผู้บริหาร ผู้นำชุมชน บุคลากรและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได ออกพื้นที่สำรวจบ้านผู้ยากไร้ เพื่อให้การช่วยเหลือต่อไป ในครั้งนี้คณะผู้บริหารได้มอบอาหารและข้าวสารให้แก่นางสาวสำลี ลักขษร ณ หมู่ที่ ๘ บ้านตะวัน ตำบลสลักได อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์ |