วันพฤหัสบดีที่ ๒๕ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได นำโดย นายสมุน แก้วเหลี่ยม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสลักไดนางโยทะกา สุขยานุดิษฐ์ พัฒนากรอำเภอเมืองสุรินทร์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ผู้นำชุมชน สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน บุคลากรและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได ลงพื้นที่เยี่ยมครัวเรือน พร้อมมอบสิ่งของช่วยเหลือประชาชนผู้ยากไร้และผู้ป่วยติดเตียง หมู่ที่ ๑และหมู่ที่ ๑๑ ตำบลสลักได อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์ ตามโครงการช่วยเหลือประชาชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ เพื่อส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิต
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
|