เมื่อวันพุธที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๗.๐๐ น. นำโดยนายสมุน แก้วเหลี่ยม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสลักได พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน ประชาชนในพื้นที่ตำบลสลักได บุคลากรและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได ร่วมต้อนรับนายสมชัย บูรณะ นายอำเภอเมืองสุรินทร์ เป็นประธานประชุมชี้แจงแนวทางในการขับเคลื่อนโครงการหนึ่งตำบล หนึ่งหมู่บ้านยั่งยืน เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้านทนง ตำบลสลักได อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
|