วันอังคารที่ ๒๓ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได นำโดย นายธีรพงษ์ ไชยา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลสลักได นางโยทะกา สุขยานุดิษฐ์ พัฒนากรอำเภอเมืองสุรินทร์พร้อมด้วยทีมคณะผู้บริหาร ผู้นำชุมชน สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล บุคลากรและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลสลักได ลงพื้นที่เยี่ยมครัวเรือน พร้อมมอบสิ่งของช่วยเหลือประชาชนผู้ยากไร้และผู้ป่วยติดเตียง หมู่ที่ ๙และหมู่ที่ ๑๔ ตำบลสลักได อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์ ตามโครงการช่วยเหลือประชาชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ เพื่อส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิต
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
Caption
|